Alaxan Blis.4 viên-10 viên- 20 viên - Thuốc giảm đau, hạ sốt hiệu quả
Thuốc kê đơn - cần tư vấn
Chính sách khuyến mãi
Khách hàng lấy sỉ, sll vui lòng liên hệ call/Zalo để được cập nhật giá
Sản phẩm chính hãng, cam kết chất lượng.
Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
Vận chuyển toàn quốc: 25.000đ/đơn (dưới 2kg)
Video
Sàn thuốc xin được giới thiệu, đó là thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả chính là Alaxan Blis.4 viên-10 viên- 20 viên, được sản xuất bởi Công ty United Pharma, với thành phần giảm đau có trong thuốc các tình trạng bệnh lý gây sốt, cảm lạnh, cảm cúm, viêm đau xương khớp, mệt mỏi cơ thể đau nhức và nhiều tình trạng khác sẽ sớm được chấm dứt nhờ sử dụng thuốc.
Thành phần
Mỗi viên:
- Ibuprofen 200 mg,
- Paracetamol 325 mg
Công dụng - Chỉ định
- Giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình như đau cổ, đau vai, đau lưng, căng cơ bắp tay hoặc bắp chân, cứng cơ cổ, viêm khớp, thấp khớp, viêm bao hoạt dịch, bong gân, viêm gân
- Giảm nhức đầu vì căng thẳng tinh thần, đau bụng kinh, nhức răng, đau sau nhổ răng và tiểu phẫu
Cách dùng - Liều dùng
- Người lớn và trẻ từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên mỗi 6 giờ khi cần, hoặc theo hướng dẫn của bác sĩ.
- Không dùng lâu hơn 10 ngày nếu không có hướng dẫn của bác sĩ
Cách dùng:
- Nên dùng cùng với thức ăn
- Nếu bị khó chịu dạ dày, uống thuốc cùng thức ăn hoặc sữa
Chống chỉ định
- Bệnh nhân dị ứng với paracetamol, ibuprofen, aspirin, các kháng viêm không steroid khác;
- Loét tiêu hóa tiến triển;
- Bệnh tim, gan, thận; hen hoặc co thắt phế quản
- Rối loạn chảy máu
Thận trọng
- Người dị ứng với aspirin, từ 60 tuổi trở lên
- Tiền sử loét/xuất huyết dạ dày
- Đang dùng thuốc chống đông/steroid/lợi tiểu/warfarin, đang dùng thuốc khác chứa paracetamol/NSAID,
- Uống > 3 cốc rượu mỗi ngày, thiếu máu, cao huyết áp, bệnh tim, xơ gan.
- Ngay trước/sau phẫu thuật tim, phù mạch, polip mũi, phản ứng dạng dị ứng khi dùng aspirin/NSAID khác: không dùng
Tác dụng không mong muốn
- Loét/xuất huyết dạ dày, rối loạn tiêu hóa
- Chóng mặt, nhức đầu, ù tai, giảm thính lực/thị lực, viêm kết mạc, viêm dây thần kinh thị giác, nhìn đôi, đục thủy tinh thể, ứ dịch, tăng/tụt huyết áp, đột quỵ, đánh trống ngực, phát ban da
Quy cách đóng gói
- 25 vỉ x 4 viên
Nhà sản xuất
- United Pharma
Sản phẩm tương tự
- Thuốc Partamol Extra stada
- Alaxan Blis.4viên
- Hapacol đau nhức
Mua Alaxan Blis.4 viên-10 viên- 20 viên ở đâu?
Các bạn có thể dễ dàng mua Alaxan Blis.4 viên-10 viên- 20 viên tại Quầy Thuốc bằng cách
- Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng với khách lẻ theo khung giờ sáng:10h-11h, chiều: 14h30-15h30
- Mua hàng trên website : http://santhuoc.net
- Mua hàng qua số điện thoại hotline : Call/Zalo: 090.179.6388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất
Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm:
Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho bạn thông tin mới nhất và phù hợp nhất. Tuy nhiên, vì thuốc có thể xảy ra tương tác và có tá dụng khác nhau ở mỗi người, vì thế chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể. Thông tin này không thay thế cho lời khuyên từ các chuyên gia y tế. Hãy trao đổi với nhà cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe của bạn về các tương tác có thể xảy ra với tất cả các loại thuốc theo toa, vitamin, thảo dược và chất bổ sung, và các loại thuốc không kê đơn mà hiện tại bạn đang sử dụng.
Sản phẩm liên quan
Sản phẩm cùng hãng
Bình luận
Bạn hãy là người đầu tiên nhận xét về sản phẩm này