Thecenamin - Thuốc giảm đau, hạ sốt hiệu quả

Thecenamin - Thuốc giảm đau, hạ sốt hiệu quả

Mã sản phẩm: ttd01639
Thương hiệu:   0.00 / 0 review

Hotline Call/Zalo:0901796388

0 ₫

Trọng lượng: | Đơn giá: | Thương hiệu:
- +

Thông tin sản phẩm


Sàn thuốc xin được phép giới thiệu, đó là thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả chính là Thecenamin, đến từ Công ty cổ phần dược-vật tư y tế Thanh Hoá, với thành phần có trong thuốc các tình trạng như cảm lạnh, cảm cúm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng sẽ không còn là nỗi lo nữa, sớm đưa cơ thể trở lại trạng thái khỏe mạnh nhất.

Thành phần:

  • Paracetamol 400mg, Chlorpheniramin maleat 2mg

Công dụng - Chỉ định:

  • Trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp.

Cách dùng - Liều dùng:

  • Người lớn: 1 - 2 viên/lần, ngày 3 - 4 lần.
  • Trẻ 7 - 15 tuổi: 1 viên/lần, ngày 2 - 3 lần.
  • Trẻ 2 - 6 tuổi: 1/2 - 1 viên/lần, ngày 1 - 2 lần.

Chống chỉ định:

  • Quá mẫn với thành phần thuốc, người Suy tế bào gan.

Tác dụng không mong muốn:

  • Khô miệng, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay, giảm bạch cầu hạt, thiếu máu tiêu huyết.

Quy cách đóng gói:

  • Hộp 20 vỉ x 10 viên nén dài

Nhà sản xuất:

  • Công ty cổ phần dược-vật tư y tế Thanh Hoá

Sản phẩm tương tự:

  • Thần kinh D3 Cap
  • Thecenamin
  • Thần kinh HT3

Mua Thecenamin ở đâu?

Các bạn có thể dễ dàng mua Thecenamin tại Quầy Thuốc bằng cách

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng :
    • Đ/c : 29 Xa la, Hà Đông, Hà Nội
  • Mua hàng trên website : http://santhuoc.net
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline : Call/Zalo: 090.179.6388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất

Sản phẩm khác


Đánh giá về sản phẩm Gửi đánh giá


    Đăng ký ngay để được tư vấn hỗ trợ