Acehasan (acetylcystein 100mg)

Acehasan (acetylcystein 100mg)

Mã sản phẩm: ttd00085
Thương hiệu:   0.00 / 0 review

Hotline:0974280792

0 ₫

Trọng lượng: | Đơn giá: | Thương hiệu:
- +

Thông tin sản phẩm


Hiện nay, các trường hợp bệnh lí về phổi ngày càng gia tăng, nguyên nhân là do sự thay đổi của thời tiết, không khí ô nhiễm nặng nề. Các triệu chứng ho, viêm phổi kèm theo đờm làm cho mọi người cảm thấy vô cùng khó chịu

Ngày  hôm nay, quầy thuốc xin giới thiệu một sản phẩm hỗ trợ tiêu đờm, giúp điều trị các bệnh về đường hô hấp là Acehasan (acetylcystein 100mg)

                                                                 

Thành phần:

  • Acetylcystein 100mg

Công dụng:

  • Tiêu nhầy, loãng đờm trong các bệnh phế quản – phổi cấp và mãn tính

Cách dùng:

  • Hòa tan thuốc trong ½ ly nước, uống sau sau các bữa ăn và nên uống ngay sau khi hòa tan.

Liều dùng:

- Tiêu nhày:

+ Người lớn & trẻ > 14 tuổi: 1 gói x 2 - 3 lần/ngày.

+ Trẻ 6 - 14 tuổi: 1 gói x 2 lần/ngày hay nửa gói x 3 lần/ngày.

+ Trẻ 2 - 5 tuổi: nửa gói x 2 - 3 lần/ngày.

- Tăng tiết dịch nhày:

+ Trẻ > 6 tuổi: 1 gói x 3 lần/ngày.

+ Trẻ 2 - 5 tuổi: nửa gói x 4 lần/ngày.

MuaAcehasan (acetylcystein 100mg)ở đâu?

Các bạn có thể dễ dàng mua Acehasan (acetylcystein 100mg) tại nhà thuốc online bằng cách

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng :
    • Đ/c : Ngách 1, Ngõ Thổ Quan, Đường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
  • Mua hàng trên website : http://santhuoc.net
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline : Call/Zalo: 0974280792 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất

Sản phẩm khác


Đánh giá về sản phẩm Gửi đánh giá


    Đăng ký ngay để được tư vấn hỗ trợ