Panadol Extra - Thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả

Liên hệ

Chính sách khuyến mãi

Khách hàng lấy sỉ, sll vui lòng liên hệ call/Zalo để được cập nhật giá

Sản phẩm chính hãng, cam kết chất lượng.

Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.

Vận chuyển toàn quốc: 25.000đ/đơn (dưới 2kg)

 

author-avatar
Được viết bởi
Cập nhật mới nhất: 2023-12-21 17:01:55

Thông tin dược phẩm

Nhà sản xuất:
Số đăng ký:
GC-307-18

Video

Sàn thuốc xin được phép giới thiệu tới mọi người, đó là thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả chính là Panadol Extra, với thành phần có trong thuốc sẽ là biện pháp nhanh chóng để xua đi các tình trạng cảm lạnh, cảm cúm, sốt, đau nhức do nhiều nguyên nhân khác nhau, thuốc được sự đánh giá rất cao từ các chuyên gia và người bệnh.

Thành phần

  • Paracetamol 500 mg,
  • Caffeine 65 mg.

Công dụng - Chỉ định

  • Đau nhẹ-vừa và hạ sốt bao gồm: đau đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương, sốt và đau sau tiêm vacxin, đau sau nhổ răng/thủ thuật nha khoa, đau răng, đau do viêm xương khớp

Cách dùng - Liều dùng

  • Người lớn (kể cả người cao tuổi), trẻ ≥ 12 tuổi: 1 hoặc 2 viên, mỗi 4-6 giờ nếu cần
  • Tối đa 8 viên/ngày.

Chống chỉ định

  • Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc
  • Suy gan nặng

Thận trọng

  • Không dùng quá liều chỉ định.
  • Không dùng với thuốc khác chứa paracetamol.
  • Bệnh nhân bị bệnh gan có sự gia tăng nguy cơ gây hại của paracetamol đối với gan, suy gan/thận, có thai (không khuyến nghị).
  • Tránh dùng cà phê, trà, đồ uống chứa caffein

Tác dụng không mong muốn

  • Rất hiếm: giảm tiểu cầu, phản ứng quá mẫn, ban da, phù mạch, hội chứng Stevens Johnson; rối loạn hệ hô hấp, ngực và trung thất; co thắt phế quản ở bệnh nhân nhạy cảm aspirin/NSAID khác, bất thường gan

Quy cách đóng gói

  • Viên nén dài: hộp 10 vỉ x 10 viên

Nhà sản xuất

  • GlaxoSmithKline Dungarvan Ltd - AI LEN

Sản phẩm tương tự

  • Pasepan

Mua Panadol Extra ​​​ở đâu?

Các bạn có thể dễ dàng mua Panadol Extra​ tại Quầy Thuốc bằng cách

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng với khách lẻ theo khung giờ sáng:10h-11h, chiều: 14h30-15h30
  • Mua hàng trên website : http://santhuoc.net
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline : Call/Zalo: 090.179.6388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất

Câu hỏi thường gặp

Panadol Extra - Thuốc giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả hiện đang được bán sỉ và lẻ tại Sàn thuốc. Giá sản phẩm đã được chúng tôi cập nhật ở đầu trang. Đối với những sản phẩm chưa được cập nhật giá, hoặc để mua hàng, quý khách vui lòng liên hệ hotline công ty Call: 0971.899.466; Zalo: 090.179.6388 để được giải đáp thắc mắc và cập nhật giá mới nhất.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho bạn thông tin mới nhất và phù hợp nhất. Tuy nhiên, vì thuốc có thể xảy ra tương tác và có tá dụng khác nhau ở mỗi người, vì thế chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể. Thông tin này không thay thế cho lời khuyên từ các chuyên gia y tế. Hãy trao đổi với nhà cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe của bạn về các tương tác có thể xảy ra với tất cả các loại thuốc theo toa, vitamin, thảo dược và chất bổ sung, và các loại thuốc không kê đơn mà hiện tại bạn đang sử dụng.

Sản phẩm liên quan


Sản phẩm cùng hãng

Chủ đề

Bình luận

Bạn hãy là người đầu tiên nhận xét về sản phẩm này

Đánh giá

0
Điểm đánh giá
(0 lượt đánh giá)
0 %
4.00
0 %
3.00
0 %
2.00
0 %
4.00
0 %
1 2 3 4 5